Bạn có muốn xóa tất cả những tìm kiếm gần đây?

Tất cả các nội dung tìm kiếm gần đây sẽ bị xóa

Xem toàn màn hình

TOYOTA VIOS 2016 - Khuyến Mãi 45Tr,Trả góp từ 210TR

Thế Luân
4 năm trước|7 lượt xem
Được bổ sung các tính năng vượt trội về công nghệ và nội, ngoại thất, mẫu xe Toyota Altis 2016 phiên bản đặc biệt không những ” làm mưa làm gió ” tại thị trường Việt Nam mà còn ” nổi đình nổi đám ” toàn thế giới.

Mẫu xe Toyota Altis 2016 có thay đổi rõ rệt về diện mạo ở đầu và đuôi xe, nội thất của xe cũng được trang bị chất liệu cao cấp hơn và có nhiều trang bị tiêu chuẩn hơn … đem lại cho các bạn những lợi thế tối ưu nhất, phong cách mạnh mẽ và hấp dẫn người tiêu dùng.

ngoai-that-altis-2016

Luôn nằm trong top xe sedan bán chạy nhất trong lịch sử, sự ra mắt của toyota Altis 2016 đã thổi bùng thêm sức nóng vốn đã vô cùng khốc liệt của các phiên bản Altis.

Giá xe Toyota Corolla Altis 2016

Ngoại thất Toyota Altis 2016

Mang đậm phong cách thể thao cá tính, năng động. Thiết kế bên ngoài góc cạnh hơn với chất liệu kim loại cao cấp hướng đến những khách hàng trẻ tuổi, Altis 2016 thực sự khiến cho những tín đồ của dòng xe này ” chết mê chết mệt” với phiên bản mới. Diện mạo phía trước thể hiện bằng chữ X cách điệu và trang bị têm đèn LED chiếu sáng ban ngày. Đặc biệt, Toyota Altis 2016 lấy điểm nhấn với lưới tản nhiệt mạ crom rộng nốp tiếp cụm đèn pha cùng logo hãng xe
Toyota Camry http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-camry/
Toyota Camry http://www.xetoyota.com.vn/xe-toyota-camry/
Toyota Camry http://xetoyotacamry.com/
Toyota Altis http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-altis/
Toyota Altis http://www.xetoyota.com.vn/xe-toyota-altis/
Toyota Altis http://xetoyotaaltis.com/
Toyota Vios http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-vios/
Toyota Vios http://www.xetoyota.com.vn/xe-toyota-vios/
Toyota Vios http://xetoyotavios.com/
Toyota Innova http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-innova/
Toyota Innova http://www.xetoyota.com.vn/xe-toyota-innova/
Toyota Innova http://xetoyotainnova.com/
Toyota Fortuner http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-fortuner/
Toyota Fortuner http://www.xetoyota.com.vn/xe-toyota-fortuner/
Toyota Fortuner http://xetoyotafortuner.com/
Mua Bán Xe Toyota Đã Qua Sử Dụng http://www.xetoyota.com.vn/mua-ban-xe-toyota-da-qua-su-dung-su-lua-chon-thong-minh/
Toyota land cruiser http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-land-cruiser/
Toyota Land Cruiser Prado http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-land-cruiser-prado/
Toyota Tân Cảng http://toyotahiroshima.com.vn/
Xe toyota http://www.xetoyota.com.vn/
Toyota hiace http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-hiace/
Toyota hilux http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-hilux/
Toyota yaris http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-yaris/
Toyota Thanh xuân http://salestoyota.net/toyota-thanh-xuan/
Toyota Mỹ Đình http://salestoyota.net/toyota-my-dinh/
Toyota Giải Phóng http://salestoyota.net/toyota-giai-phong/
Toyota Hoàn Kiếm http://salestoyota.net/toyota-hoan-kiem/
Toyota Thăng Long http://salestoyota.net/toyota-thang-long/
Toyota Hà Đông http://salestoyota.net/toyota-ha-dong/
Sales Toyota http://salestoyota.net/

Duyệt thêm video