Bạn có muốn xóa tất cả những tìm kiếm gần đây?

Tất cả các nội dung tìm kiếm gần đây sẽ bị xóa

Xem toàn màn hình

New Toyota Fortuner, Toyota Fortuner 2015, 2016 video nội thất, ngoại thất

Thế Luân
3 năm trước|3 lượt xem
Thiết kế khí động học được áp dụng triệt để và phản ánh trong đường nét thiết kế và cấu trúc với mục đích tối ưu hóa khả năng vận hành. Toàn bộ đường gân dập nổi liền mạch từ từ phần đầu đến đuôi xe đảm bảo dòng khí luân chuyển mượt mà.Khung xe GOA được nghiên cứu và thử nghiệm kĩ lưỡng trước khi đưa vào sử dụng thực tế, khung xe GOA có các vùng co rụm hấp thụ xung lực, giúp giảm thiểu tối đa tác động trực tiếp đến không chỉ hành khách trên xe mà cả người đi đường trong tình huống xảy ra va chạm.Ghế có cấu trúc giảm chấn thương đốt sống cổ ở hai ghế phía trước. Trong trường hợp xảy ra va chạm mạnh từ phía sau, đầu và thân hành khách có xu hướng đập mạnh vào ghế , cấu trúc trên có tác dụng giảm chuyển động tương đối giữa đầu và thân, giúp giảm thiểu tối đa chấn thương vùng đốt sống cổ.Hệ thống túi khí cho người lái và hành khách phía trước của Toyota Corolla Altis 2016 được hoạt động dựa trên các cảm biến đặt phía đầu xe để cảm nhận xung lực. Trong trường hợp xảy ra va chạm nguy hiểm, máy tính sẽ kích hoạt bung túi khí, giúp bảo vệ phần đầu và ngực. Túi khí sẽ hoạt động hiệu quả hơn với dây đai an toàn đã được cài chặt.Dây đai an toàn 3 điểm (vai và hai bên hông) đượ
Toyota Camry http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-camry/
Toyota Camry http://www.xetoyota.com.vn/xe-toyota-camry/
Toyota Camry http://xetoyotacamry.com/
Toyota Altis http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-altis/
Toyota Altis http://www.xetoyota.com.vn/xe-toyota-altis/
Toyota Altis http://xetoyotaaltis.com/
Toyota Vios http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-vios/
Toyota Vios http://www.xetoyota.com.vn/xe-toyota-vios/
Toyota Vios http://xetoyotavios.com/
Toyota Innova http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-innova/
Toyota Innova http://www.xetoyota.com.vn/xe-toyota-innova/
Toyota Innova http://xetoyotainnova.com/
Toyota Fortuner http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-fortuner/
Toyota Fortuner http://www.xetoyota.com.vn/xe-toyota-fortuner/
Toyota Fortuner http://xetoyotafortuner.com/
Mua Bán Xe Toyota Đã Qua Sử Dụng http://www.xetoyota.com.vn/mua-ban-xe-toyota-da-qua-su-dung-su-lua-chon-thong-minh/
Toyota land cruiser http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-land-cruiser/
Toyota Land Cruiser Prado http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-land-cruiser-prado/
Toyota Tân Cảng http://toyotahiroshima.com.vn/
Xe toyota http://www.xetoyota.com.vn/
Toyota hiace http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-hiace/
Toyota hilux http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-hilux/
Toyota yaris http://toyotahiroshima.com.vn/toyota/xe-toyota-yaris/
Toyota Thanh xuân http://salestoyota.net/toyota-thanh-xuan/
Toyota Mỹ Đình http://salestoyota.net/toyota-my-dinh/
Toyota Giải Phóng http://salestoyota.net/toyota-giai-phong/
Toyota Hoàn Kiếm http://salestoyota.net/toyota-hoan-kiem/
Toyota Thăng Long http://salestoyota.net/toyota-thang-long/
Toyota Hà Đông http://salestoyota.net/toyota-ha-dong/
Sales Toyota http://salestoyota.net/