Do you want to remove all your recent searches?

All recent searches will be deleted

Sababu kubwa ya Kumpendea Sharuk Khan sio tu kuigiza bali ni Ufundi na kubobea kwake kwenye sekta ya Uigizaji wa Mapenzi katika Movie zake... Licha ya Vingi vin

siku 3 zilizopita0 views

Sababu kubwa ya Kumpendea Sharuk Khan sio tu kuigiza bali ni Ufundi na kubobea kwake kwenye sekta ya Uigizaji wa Mapenzi katika Movie zake... Licha ya Vingi vinipavyo Furaha Lakini kuwa kwenye Mapenzi ama Kumpenda Mtu, ndio stareh yangu kubwa....Na kama ujuavyo, Unapokuwa na kajina Wengi wanakuwa wanakupenda, Wengine kwa dhati wengine kwa Matamanio...ila inapotokea anipendae nami nikampenda, basi huyo Hufaidi haswa Mapenzi yangu... na ndiomaana mara nyingi inakuwaga ni ngumu sana wengi Kunisahau pindi tutenganapo....kwani huwaga na Matendo Mengi Mazuri ya Kimahaba yanayoonekana na Yasiyoonekana gizani, kwasababu nayapenda Mapenzi, na ni Hodari sana kwenye kila taaluma ya kupetipeti... Kwa Machache nilojifunza kwenye Mahusiano nilisema, siku nikikutana na Mwanamke Mpya nitaetaka kuwa nae ...kabla ya Kuianza safari, sitomwambia neno, bali nitamuekea wimbo huu wa #BAILA kwani Maneno yote nitayotaka kumwambia Nimeshayaweka hum....Akisha sikia na Aka-afki, TuTutaianza Safari ya Mahaba FULL VIDEO LINK

Report this video

Select an issue

Embed the video

Sababu kubwa ya Kumpendea Sharuk Khan sio tu kuigiza bali ni Ufundi na kubobea kwake kwenye sekta ya Uigizaji wa Mapenzi katika Movie zake... Licha ya Vingi vin
Autoplay
<iframe frameborder="0" width="480" height="270" src="//www.dailymotion.com/embed/video/x6rtzn8" allowfullscreen allow="autoplay"></iframe>
Add the video to your site with the embed code above